Forum của lớp A1 - Quang Trung school
Bạn chưa đăng nhập tài khoản.Hãy đăng ký hoặc đăng nhập tài khoản của bạn vào forum để sử dụng được các tính năng như gửi bài,bình luận lên diễn đàn.
Bạn chưa đăng nhập tài khoản.Hãy đăng ký hoặc đăng nhập tài khoản của bạn vào forum để sử dụng được các tính năng như gửi bài,bình luận lên diễn đàn.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A1 vô đối

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lời xin lỗi cho một tình yêu!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Lời xin lỗi cho một tình yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời xin lỗi cho một tình yêu!   Lời xin lỗi cho một tình yêu! I_icon_minitimeFri Mar 05, 2010 10:35 am

Em yêu!
Hãy cho anh một lần nữa được gọi em bằng 2 từ âu yếm ấy. Em có biết, mấy ngày rồi xa em, anh đã suy nghĩ thật nhiều, thật nhiều và mãi cho đến lúc này anh mới nhận ra được một chút gì đó mơ hồ, mơ hồ như tâm trạng của anh lúc này vậy em à.
4 năm 1 tháng yêu em, 4 năm 1 tháng ở bên nhau. 1491 ngày ở bên anh, trải qua bao nhiêu thăng trầm, trải qua không biết bao nhiêu lần anh vấp ngã, lầm lỗi,nhữ có ng lúc tưởng chừng như em đã gục ngã giữa đường, đã rời xa anh, nhưng tình yêu của anh đã làm em vững lòng tin để bước tiếp với anh trên con đường lúc ấy em chọn, con đường chông gai khi ở bên cạnh anh phải không em?

Em vẫn luôn hy vọng, vẫn luôn tin vào anh, tin vào con người, tin vào bản chất của anh, em đã hy vọng chúng ta có một tình yêu đủ lớn để vượt qua tất cả. Em đã tin vào tương lai, tin vào những ước hẹn, tin vào 1 cuộc sống hạnh phúc mà anh đang cố gắng xây dựng. Em tin một ngày nào đó em sẽ là cô dâu, đi bên cạnh chú rể là anh! Em nghĩ đến những buổi tối hạnh phúc quây quần bên nhau. Em đã tin, đã tin rất nhiều ... đó là điều khiến em có thể vững lòng để bước với anh, chịu thiệt thòi khi ở bên anh.

Thời gian cứ trôi, dòng người cứ tiến về phía trước, niềm tin của em cũng cạn dần theo thời gian, bởi vì anh đứng lại giữa cái dòng đời đang tiến tới, không đi lùi, không làm điều có lỗi nhưng anh không bước tới nắm tay em, không vun đắp thêm cho lòng tin của em.
4 năm, thời gian đó đủ khiến cho một người đàn ông làm nên sự nghiệp, đủ để tạo dựng cho mình 1 căn nhà vững chãi, đủ để làm nên 1 bờ vai vững chắc cho người mình yêu nương tựa. Còn anh??? Anh đi ngược với quy luật đó, anh sống trong mộng mơ, anh sống như một cái bóng của chính bản thân mình. Anh vẫn đối tốt với mọi người, anh vẫn yêu em say đắm, nhưng anh lại không yêu chính anh, anh không có trách nhiệm với cuộc đời của mình. Thật đáng tiếc phải không em ?

Ngày em xa, trời không mưa như trong lời bài hát, nhưng anh biết em đã cố để không phải khóc trước lúc em bước đi cùng người ấy. Anh cũng đã không khóc trong lúc ấy, bởi anh biết rằng, nước mắt thôi cũng không giữ em ở lại bên mình nữa rồi.
Em còn nhớ "Endless Love" không? Em còn nhớ phải không em? Anh cũng thế, anh còn nhớ rõ lắm, nhớ như mới hôm qua ấy em à. Anh đang nghe Endless Love này heo con.
Em à! Anh nhớ em lắm, anh sẽ không quên được đâu, bởi chỉ có nỗi nhớ mới cho anh biết lúc này anh cần làm gì thôi em à. Thời gian không làm anh quên em, nhưng thời gian sẽ làm anh cố gắng để thực hiện ước mơ của chúng mình em à. Rồi ngày mai, khi ước mơ đó đã trở thành hiện thực, anh sẽ thế nào nhỉ? Sẽ lại nhớ đến ngày em đi ...
Người ta thường nói, nỗi đau sẽ làm cho con người có bản lĩnh hơn, uhm! Anh tin điều đó em à, anh sẽ làm những gì mà anh đã bỏ lỡ khi đi nhanh trên con đường. Anh sẽ đi thật chậm, thật chậm, đủ để biết rằng mình không bỏ lỡ một cái gì đấy khi đi quá nhanh ...

Anh hứa, anh hứa với chính tình yêu của anh dành cho em lúc này, anh sẽ làm lại, sẽ làm hết tất cả những gì anh có thể, để biến ước mơ của em về anh thành sự thật, để em thấy ngày em đi em đã không sai lầm. Để em biết rằng, tình yêu trong anh đủ lớn để tha thứ, đủ lớn để cố gắng và đủ lớn để biến ước mơ thành sự thật.
" Phía cuối con đường có thể anh sẽ không gặp lại em. Nhưng anh biết rằng, phía cuối con đường có ước mơ của em đang đợi anh. Đợi ta nhé, đợi anh nhé ... Tình Yêu "
https://a1-quangtrungschool.forum-viet.net
xjha
Trẻ sơ sinh
Trẻ sơ sinh

Lời xin lỗi cho một tình yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lời xin lỗi cho một tình yêu!   Lời xin lỗi cho một tình yêu! I_icon_minitimeSun Mar 28, 2010 11:44 am

Eo`
cha hiu cai chi ca
lol!

Lời xin lỗi cho một tình yêu!
Trang 1 trong tổng số 1 trang